Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Trumpchi GS8

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Trumpchi GS8 2025
ChapaTrumpchi
MuundoGS8
Mwaka2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE, HEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2025 · Toleo la Kifahari la Mfululizo wa Navigator 2.0TGDI 2WD, Kiti cha Juu cha 52025 · Toleo la Kifahari la Mfululizo wa Navigator 2.0TGDI 4WD, Kiti cha Juu cha 5
MtengenezajiGAC TrumpchiGAC Trumpchi
DarasaSUV ya Ukubwa wa KatiSUV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2024-05-282024-11-20
Nguvu ya juu zaidi (kW)185185
Torque ya Juu (N·m)400400
Gia8 maambukizi ya kiotomatiki8 maambukizi ya kiotomatiki
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Injini2.0T 252 Nguvu ya Farasi L42.0T 252 Nguvu ya Farasi L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4980*1950*17804980*1950*1780
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2025 · Toleo la Kifahari la Mfululizo wa Navigator 2.0TGDI 2WD, Kiti cha Juu cha 52025 · Toleo la Kifahari la Mfululizo wa Navigator 2.0TGDI 4WD, Kiti cha Juu cha 5
Urefu (mm)49804980
Upana (mm)19501950
Urefu (mm)17801780
Msingi wa Magurudumu (mm)29202920
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16641664
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16761676
Kibali cha chini kabisa cha ardhi chini ya mzigo kamili (mm)160160
Kiwango cha Chini cha Kupita Ardhini (mm)200200
Pembe ya Kukaribia (°)1818
Pembe ya Kuondoka (°)2323
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba

Injini

Vipimo2025 · Toleo la Kifahari la Mfululizo wa Navigator 2.0TGDI 2WD, Kiti cha Juu cha 52025 · Toleo la Kifahari la Mfululizo wa Navigator 2.0TGDI 4WD, Kiti cha Juu cha 5
Mfano wa Injini4B20J14B20J1
Kuhama (mL)19911991
Kuhama (L)2.02.0
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)252252
Nguvu ya juu zaidi (kW)185185
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)52505250
Compare all configurations