Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Fulwin T7

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Fulwin T7 2026
ChapaFulwin
MuundoT7
Mwaka2026
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 600km 悦享版2026 · 600km 舒享版
MtengenezajiGari la CheryGari la Chery
DarasaSUV KamiliSUV Kamili
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2026-08-262026-08-26
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)600600
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.330.33
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)178178
Torque ya Juu (N·m)275275
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Mota ya umeme (Ps)242242
Urefu*Upana*Urefu (mm)4570*1852*16944570*1852*1694

Mwili

Vipimo2026 · 600km 悦享版2026 · 600km 舒享版
Urefu (mm)45704570
Upana (mm)18521852
Urefu (mm)16941694
Msingi wa Magurudumu (mm)27002700
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15851585
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15981598
Pembe ya Kukaribia (°)1818
Pembe ya Kuondoka (°)2323
Kina cha juu cha kuvuka maji (mm)500500
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Mota ya umeme

Vipimo2026 · 600km 悦享版2026 · 600km 舒享版
Chapa ya Motor ya Mbele埃科埃科
Motor ya Mbele MfanoTZ180YMZA0TZ180YMZA0
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)178178
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)242242
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)275275
Nguvu ya Juu ya Mota ya Mbele (kW)178178
Torque ya Juu ya Mota ya Mbele (N·m)275275
Idadi ya Mota za KuendeshaMota MojaMota Moja
Mota MpangilioImewekwa mbeleImewekwa mbele
Sera ya udhamini kwa mmiliki wa kwanza wa vipengele vitatu vya umeme● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)
Compare all configurations