Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Dongfeng Peugeot 4008

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Dongfeng Peugeot 4008 2027
ChapaDongfeng Peugeot
Muundo4008
Mwaka2027, 2024, 2023
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2027 · 360THP Max2024 · 360THP 驾趣版
MtengenezajiDongfeng PeugeotDongfeng Peugeot
DarasaSUV KamiliSUV Kamili
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-09-232024-07-02
Nguvu ya juu zaidi (kW)125125
Torque ya Juu (N·m)250250
Gia8 maambukizi ya kiotomatiki yenye hali ya mwongozo8 maambukizi ya kiotomatiki yenye hali ya mwongozo
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Injini1.6T 170马力 L41.6T 170马力 L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4510*1850*16284510*1850*1628
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2027 · 360THP Max2024 · 360THP 驾趣版
Urefu (mm)45104510
Upana (mm)18501850
Urefu (mm)16281628
Msingi wa Magurudumu (mm)27302730
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15791579
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15871587
Pembe ya Kukaribia (°)2020
Pembe ya Kuondoka (°)3030
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Injini

Vipimo2027 · 360THP Max2024 · 360THP 驾趣版
Mfano wa Injini5G065G06
Kuhama (mL)15981598
Kuhama (L)1.61.6
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)170170
Nguvu ya juu zaidi (kW)125125
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)55005500
Compare all configurations