Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Changan CS35 PLUS

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Changan CS35 PLUS 2024
ChapaChangan
MuundoCS35 PLUS
Mwaka2024, 2023
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2024 · 蓝鲸NE 1.4T DCT超享版2023 · 畅享版 1.4T DCT豪华型
MtengenezajiChangan CarChangan Car
DarasaSUV NdogoSUV Ndogo
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2023-09-282023-04-03
Nguvu ya juu zaidi (kW)118118
Torque ya Juu (N·m)260260
GiaUsambazaji wa clutch mbili mvua ya 7Usambazaji wa clutch mbili mvua ya 7
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Injini1.4T 160 Nguvu ya Farasi L41.4T 160 Nguvu ya Farasi L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4330*1825*16604330*1825*1660
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2024 · 蓝鲸NE 1.4T DCT超享版2023 · 畅享版 1.4T DCT豪华型
Urefu (mm)43304330
Upana (mm)18251825
Urefu (mm)16601660
Msingi wa Magurudumu (mm)26002600
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15701570
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15701570
Kibali cha chini kabisa cha ardhi chini ya mzigo kamili (mm)180180
Pembe ya Kukaribia (°)1919
Pembe ya Kuondoka (°)2929
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2024 · 蓝鲸NE 1.4T DCT超享版2023 · 畅享版 1.4T DCT豪华型
Mfano wa InjiniJL473ZQ9JL473ZQ9
Kuhama (mL)13921392
Kuhama (L)1.41.4
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Uwiano wa Mgandamizo10.510.5
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)160160
Nguvu ya juu zaidi (kW)118118
Compare all configurations