Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Changan CS75 PRO / X7 PLUS

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Changan CS75 PRO / X7 PLUS 2026
ChapaChangan
MuundoCS75 PRO / X7 PLUS
Mwaka2026, 2025, 2024
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · PRO 1.5T MT 畅享型 7座2026 · PRO 1.5T DCT 舒享型 5座
MtengenezajiChangan CarChangan Car
DarasaSUV KamiliSUV Kamili
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-10-172025-10-17
Nguvu ya juu zaidi (kW)125141
Torque ya Juu (N·m)260310
GiaUsafirishaji wa mkono wa 6Usambazaji wa clutch mbili mvua ya 7
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 7 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Injini1.5T 170 Nguvu ya Farasi L41.5T 192 Nguvu ya Farasi L4
Mota ya umeme (Ps)--
Urefu*Upana*Urefu (mm)4742*1870*17204742*1870*1720

Mwili

Vipimo2026 · PRO 1.5T MT 畅享型 7座2026 · PRO 1.5T DCT 舒享型 5座
Urefu (mm)47424742
Upana (mm)18701870
Urefu (mm)17201720
Msingi wa Magurudumu (mm)27862786
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15901590
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15901590
Pembe ya Kukaribia (°)2020
Pembe ya Kuondoka (°)2424
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 7● 5

Injini

Vipimo2026 · PRO 1.5T MT 畅享型 7座2026 · PRO 1.5T DCT 舒享型 5座
Mfano wa InjiniJL473ZQAJL473ZQD
Kuhama (mL)14941494
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)170192
Nguvu ya juu zaidi (kW)125141
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)55005500
Compare all configurations