Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Beijing Hyundai Sonata

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Beijing Hyundai Sonata 2026
ChapaBeijing Hyundai
MuundoSonata
Mwaka2026
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiICE, HEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 1.5T Air2026 · 1.5T Pro
MtengenezajiBeijing HyundaiBeijing Hyundai
DarasaGari la Ukubwa wa KatiGari la Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-05-072026-05-07
Nguvu ya juu zaidi (kW)125125
Torque ya Juu (N·m)253253
Gia8 maambukizi ya kiotomatiki yenye hali ya mwongozo8 maambukizi ya kiotomatiki yenye hali ya mwongozo
Muundo wa gariMilango ya 4 Viti vya Sedani vya 5Milango ya 4 Viti vya Sedani vya 5
Injini1.5T 170 Nguvu ya Farasi L41.5T 170 Nguvu ya Farasi L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4945*1860*14454945*1860*1445
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2026 · 1.5T Air2026 · 1.5T Pro
Urefu (mm)49454945
Upana (mm)18601860
Urefu (mm)14451445
Msingi wa Magurudumu (mm)28752875
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16231623
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16301630
Kiwango cha Chini cha Kusafisha Ardhi (mm)110110
Pembe ya Kukaribia (°)1414
Pembe ya Kuondoka (°)1818
Muundo wa gariSedanSedan
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 4● 4

Injini

Vipimo2026 · 1.5T Air2026 · 1.5T Pro
Mfano wa InjiniG4FSG4FS
Kuhama (mL)14971497
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)170170
Nguvu ya juu zaidi (kW)125125
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)55005500
Compare all configurations