Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

AION Y

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

AION Y 2026
ChapaAion
MuundoAION Y
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Toleo Mahiri la Plus 5102026 · Mfano wa Msingi
MtengenezajiAionAion
DarasaSUV KamiliSUV Kamili
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2026-08-06-
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)510-
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.4-
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-80-
Nguvu ya juu zaidi (kW)100100
Torque ya Juu (N·m)145-
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Mota ya umeme (Ps)136136
Urefu*Upana*Urefu (mm)4535*1870*16504535*1870*1650

Mwili

Vipimo2026 · Toleo Mahiri la Plus 5102026 · Mfano wa Msingi
Urefu (mm)45354535
Upana (mm)18701870
Urefu (mm)16501650
Msingi wa Magurudumu (mm)27502750
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16001600
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16001600
Kibali cha chini kabisa cha ardhi chini ya mzigo kamili (mm)150-
Pembe ya Kukaribia (°)1818
Pembe ya Kuondoka (°)2525
Kiwango cha Juu cha Kupanda kwa Wazimu (%)30-
Kiwango cha Juu cha Kupanda kwa Wazimu (°)16.7-
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.5-

Mota ya umeme

Vipimo2026 · Toleo Mahiri la Plus 5102026 · Mfano wa Msingi
Chapa ya Motor ya MbeleSuzhou HuichuanSuzhou Huichuan
Motor ya Mbele MfanoTZ180XS134TZ180XS134
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)100100
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)136136
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)145-
Nguvu ya Juu ya Mota ya Mbele (kW)100100
Torque ya Juu ya Mota ya Mbele (N·m)145-
Idadi ya Mota za KuendeshaMota MojaMota Moja
Mota MpangilioImewekwa mbeleImewekwa mbele
Udhamini kwa mifumo mitatu ya umeme● Dhamana ya maisha yote kwenye mfumo wa umeme wa tatu (betri, mota, na mfumo wa udhibiti wa kielektroniki) kwa magari yasiyo ya kibiashara (mmiliki wa kwanza), usiozidi 30000 kilomita 10,000 kwa mwaka-
Compare all configurations