Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

AION UT

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

AION UT 2026
ChapaAion
MuundoAION UT
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Toleo la Nyota la 3202026 · 420 Toleo Lisilo na Mwisho
MtengenezajiAionAion
DarasaGari KamiliGari Kamili
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2026-05-022026-01-17
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)320420
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.430.4
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)100100
Torque ya Juu (N·m)145145
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 Viti vya HatchbackMilango ya 5 Viti vya 5 Viti vya Hatchback
Mota ya umeme (Ps)136136
Urefu*Upana*Urefu (mm)4270*1850*15754270*1850*1575

Mwili

Vipimo2026 · Toleo la Nyota la 3202026 · 420 Toleo Lisilo na Mwisho
Urefu (mm)42704270
Upana (mm)18501850
Urefu (mm)15751575
Msingi wa Magurudumu (mm)27502750
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16001600
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16001600
Pembe ya Kukaribia (°)1717
Pembe ya Kuondoka (°)2828
Muundo wa gariHatchbackHatchback
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Mota ya umeme

Vipimo2026 · Toleo la Nyota la 3202026 · 420 Toleo Lisilo na Mwisho
Chapa ya Motor ya MbeleSuzhou HuichuanSuzhou Huichuan
Motor ya Mbele MfanoTZ180XS134TZ180XS134
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)100100
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)136136
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)145145
Nguvu ya Juu ya Mota ya Mbele (kW)100100
Torque ya Juu ya Mota ya Mbele (N·m)145145
Idadi ya Mota za KuendeshaMota MojaMota Moja
Mota MpangilioImewekwa mbeleImewekwa mbele
Sera ya udhamini kwa mmiliki wa kwanza wa vipengele vitatu vya umeme● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)
Compare all configurations