Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

AION RT

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

AION RT 2026
ChapaAion
MuundoAION RT
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 520 Burudani ya Akili Toleo2026 · 520 Toleo la Anasa la Kijanja
MtengenezajiAionAion
DarasaGari KamiliGari Kamili
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2025-09-222025-09-22
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)520520
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.40.4
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)150150
Torque ya Juu (N·m)240240
Muundo wa gariMilango ya 4 Viti vya Sedani vya 5Milango ya 4 Viti vya Sedani vya 5
Mota ya umeme (Ps)204204
Urefu*Upana*Urefu (mm)4865*1875*15204865*1875*1520

Mwili

Vipimo2026 · 520 Burudani ya Akili Toleo2026 · 520 Toleo la Anasa la Kijanja
Urefu (mm)48654865
Upana (mm)18751875
Urefu (mm)15201520
Msingi wa Magurudumu (mm)27752775
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16021602
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16061606
Pembe ya Kukaribia (°)1414
Pembe ya Kuondoka (°)1717
Muundo wa gariSedanSedan
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 4● 4
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Mota ya umeme

Vipimo2026 · 520 Burudani ya Akili Toleo2026 · 520 Toleo la Anasa la Kijanja
Chapa ya Motor ya MbeleUtendaji BoraUtendaji Bora
Motor ya Mbele MfanoTZ180XYX0F51TZ180XYX0F51
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)150150
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)204204
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)240240
Nguvu ya Juu ya Mota ya Mbele (kW)150150
Torque ya Juu ya Mota ya Mbele (N·m)240240
Idadi ya Mota za KuendeshaMota MojaMota Moja
Mota MpangilioImewekwa mbeleImewekwa mbele
Sera ya udhamini kwa mmiliki wa kwanza wa vipengele vitatu vya umeme● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)
Dhamana ya mfumo wa kiendeshi cha umeme--
Compare all configurations