Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Tank 500

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Tank 500 2026
ChapaTank
Muundo500
Mwaka2026
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Kiti cha 3.0T 52026 · Aina ya Biashara ya 3.0T Kiti cha 5
MtengenezajiGreat Wall MotorsGreat Wall Motors
DarasaKubwa-hadi-Kati SUVKubwa-hadi-Kati SUV
Aina za NishatiPetroli + 48V Mfumo Mseto MpolePetroli + 48V Mfumo Mseto Mpole
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-08-272026-05-19
Nguvu ya juu zaidi (kW)265265
Torque ya Juu (N·m)510510
Gia9 Usambazaji Kiotomatiki9 Usambazaji Kiotomatiki
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Injini3.0T 360 farasi V63.0T 360 farasi V6
Urefu*Upana*Urefu (mm)5070*1934*19055070*1934*1905
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2026 · Kiti cha 3.0T 52026 · Aina ya Biashara ya 3.0T Kiti cha 5
Urefu (mm)50705070
Upana (mm)19341934
Urefu (mm)19051905
Msingi wa Magurudumu (mm)28502850
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16351635
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16351635
Kiwango cha Chini cha Kusafisha Ardhi (mm)224224
Pembe ya Kukaribia (°)3029.6
Pembe ya Kuondoka (°)2424
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · Kiti cha 3.0T 52026 · Aina ya Biashara ya 3.0T Kiti cha 5
Mfano wa InjiniE30ZE30Z
Kuhama (mL)29932993
Kuhama (L)3.03.0
Aina ya Uingizaji HewaTurbocharging PachaTurbocharging Pacha
Mpangilio wa injiniMlima MrefuMlima Mrefu
Mpangilio wa SilindaVV
Idadi ya Silinda66
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)360360
Nguvu ya juu zaidi (kW)265265
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)60006000
Compare all configurations