Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Tank 400

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Tank 400 2026
ChapaTank
Muundo400
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 2.0T toleo la petroli2026 · Dizeli ya 2.4T Toleo
MtengenezajiGreat Wall MotorsGreat Wall Motors
DarasaKubwa-hadi-Kati SUVKubwa-hadi-Kati SUV
Aina za NishatiPetroli + 48V Mfumo Mseto MpoleDizeli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-11-062025-11-06
Nguvu ya juu zaidi (kW)185137
Torque ya Juu (N·m)385490
Gia9 Usambazaji Kiotomatiki9 Usambazaji Kiotomatiki
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Injini2.0T 252 Nguvu ya Farasi L42.4T 186 Nguvu ya Farasi L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4964*1970*19054964*1970*1905
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2026 · 2.0T toleo la petroli2026 · Dizeli ya 2.4T Toleo
Urefu (mm)49644964
Upana (mm)19701970
Urefu (mm)19051905
Msingi wa Magurudumu (mm)28502850
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16351635
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16351635
Kiwango cha Chini cha Kusafisha Ardhi (mm)235230
Pembe ya Kukaribia (°)3333
Pembe ya Kuondoka (°)3131
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.655.65
Kina cha juu cha kuvuka maji (mm)800800
Muundo wa gariSUVSUV

Injini

Vipimo2026 · 2.0T toleo la petroli2026 · Dizeli ya 2.4T Toleo
Mfano wa InjiniE20NAE24D
Kuhama (mL)19982370
Kuhama (L)2.02.4
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlima MrefuMlima Mrefu
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)252186
Nguvu ya juu zaidi (kW)185137
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)60003600
Compare all configurations