Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Roewe D5X DMH

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Roewe D5X DMH 2024
ChapaRoewe
MuundoD5X DMH
Mwaka2024
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiPHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2024 · 135豪华版2024 · 135旗舰版
MtengenezajiSAIC MotorSAIC Motor
DarasaSUV KamiliSUV Kamili
Aina za NishatiMseto unaochajiwa (PHEV)Mseto unaochajiwa (PHEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2024-05-202024-05-20
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)105105
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)135135
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.50.5
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)--
GiaGia za 2 DHTGia za 2 DHT
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV

Mwili

Vipimo2024 · 135豪华版2024 · 135旗舰版
Urefu (mm)47004700
Upana (mm)18901890
Urefu (mm)16641664
Msingi wa Magurudumu (mm)27652765
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15901590
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15841584
Pembe ya Kukaribia (°)1818
Pembe ya Kuondoka (°)2727
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.75.7
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2024 · 135豪华版2024 · 135旗舰版
Mfano wa Injini15FKE15FKE
Kuhama (mL)14961496
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)150150
Nguvu ya juu zaidi (kW)110110
Torque ya Juu (N·m)235235
Compare all configurations