Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Roewe i5

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Roewe i5 2026
ChapaRoewe
Muundoi5
Mwaka2026
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiICE
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Toleo la Faraja la Mwongozo 1.5L2026 · 1.5L Mwongozo STD
MtengenezajiSAIC MotorSAIC Motor
DarasaGari KamiliGari Kamili
Aina za NishatiPetroliPetroli + CNG
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-09-292025-12-16
Nguvu ya juu zaidi (kW)9581
Torque ya Juu (N·m)158135
Gia5 (Usafirishaji wa Mkono)5 (Usafirishaji wa Mkono)
Muundo wa gariMilango ya 4 Viti vya Sedani vya 5Milango ya 4 Viti vya Sedani vya 5
Injini1.5L 129 Nguvu ya Farasi L41.5L 110 Nguvu ya Farasi L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4676*1838*14984676*1838*1498
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2026 · Toleo la Faraja la Mwongozo 1.5L2026 · 1.5L Mwongozo STD
Urefu (mm)46764676
Upana (mm)18381838
Urefu (mm)14981498
Msingi wa Magurudumu (mm)26802680
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15441544
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15481548
Pembe ya Kukaribia (°)1515
Pembe ya Kuondoka (°)2020
Muundo wa gariSedanSedan
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 4● 4
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · Toleo la Faraja la Mwongozo 1.5L2026 · 1.5L Mwongozo STD
Mfano wa Injini15FCDGS62
Kuhama (mL)1495-
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaUvutaji hewa wa kawaidaUvutaji hewa wa kawaida
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)129110
Nguvu ya juu zaidi (kW)9581
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)6000-
Compare all configurations