Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Jetour Shanhai L7 PLUS

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Jetour Shanhai L7 PLUS 2027
ChapaJetour
MuundoShanhai L7 PLUS
Mwaka2027, 2026
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiPHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2027 · 220km 启航版 5座2027 · 220km 标准版 5座
MtengenezajiGari la CheryGari la Chery
DarasaSUV ya Ukubwa wa KatiSUV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiMseto unaochajiwa (PHEV)Mseto unaochajiwa (PHEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-08-192026-08-19
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)167167
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)220220
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.330.33
Muda wa Kuchaji Betri Polepole (saa)4.564.56
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Polepole (%)20-10020-100
Nguvu ya juu zaidi (kW)--

Mwili

Vipimo2027 · 220km 启航版 5座2027 · 220km 标准版 5座
Urefu (mm)48104810
Upana (mm)19301930
Urefu (mm)17051705
Msingi wa Magurudumu (mm)28202820
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16301630
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16301630
Pembe ya Kukaribia (°)2020
Pembe ya Kuondoka (°)1818
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)66
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2027 · 220km 启航版 5座2027 · 220km 标准版 5座
Mfano wa InjiniSQRH4G15SQRH4G15
Kuhama (mL)14991499
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaUvutaji hewa wa kawaidaUvutaji hewa wa kawaida
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Uwiano wa Mgandamizo1616
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)112112
Nguvu ya juu zaidi (kW)8282
Compare all configurations