Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

IM L6

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

IM L6 2026
ChapaIM
MuundoL6
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Max2026 · Pro Max
MtengenezajiKiotomatiki KizuriKiotomatiki Kizuri
DarasaGari la ukubwa wa kati hadi mkubwaGari la ukubwa wa kati hadi mkubwa
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2026-08-282026-08-28
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)725850
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.30.34
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)10-8010-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)245300
Torque ya Juu (N·m)430500
Muundo wa gariLifti ya nyuma ya milango 5 na viti 5Lifti ya nyuma ya milango 5 na viti 5
Mota ya umeme (Ps)333408
Urefu*Upana*Urefu (mm)4924*1960*14744924*1960*1474

Mwili

Vipimo2026 · Max2026 · Pro Max
Urefu (mm)49244924
Upana (mm)19601960
Urefu (mm)14741474
Msingi wa Magurudumu (mm)29502950
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16651665
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16721672
Pembe ya Kukaribia (°)1414
Pembe ya Kuondoka (°)1818
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)4.694.69
Muundo wa gariHatchbackHatchback
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Mota ya umeme

Vipimo2026 · Max2026 · Pro Max
Chapa ya Motor ya Mbele--
chapa ya gari la nyumaUnited ElectronicsHuayu Electric
Motor ya Mbele Mfano--
Mfano wa gari la nyumaTZ210XS1141TZ230XY1252
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)245300
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)333408
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)430500
Nguvu ya Juu ya Mota ya Mbele (kW)--
Torque ya Juu ya Mota ya Mbele (N·m)--
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (kW)245300
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (N·m)430500
Compare all configurations