Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Geely Haoyue L

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Geely Haoyue L 2026
ChapaGeely
MuundoHaoyue L
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 1.5TD DCT Furaha 5 (Sehemu)2026 · 1.5TD DCT Furaha 7 (Sehemu)
MtengenezajiGeely AutoGeely Auto
DarasaSUV ya Ukubwa wa KatiSUV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-11-272026-06-12
Nguvu ya juu zaidi (kW)133133
Torque ya Juu (N·m)290290
GiaUsambazaji wa clutch mbili mvua ya 7Usambazaji wa clutch mbili mvua ya 7
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 7 SUV
Injini1.5T 181 Nguvu ya Farasi L41.5T 181 Nguvu ya Farasi L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4865*1910*17704865*1910*1770
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2026 · 1.5TD DCT Furaha 5 (Sehemu)2026 · 1.5TD DCT Furaha 7 (Sehemu)
Urefu (mm)48654865
Upana (mm)19101910
Urefu (mm)17701770
Msingi wa Magurudumu (mm)28252825
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16001600
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16201620
Pembe ya Kukaribia (°)1919
Pembe ya Kuondoka (°)2222
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.95.9
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · 1.5TD DCT Furaha 5 (Sehemu)2026 · 1.5TD DCT Furaha 7 (Sehemu)
Mfano wa InjiniBHE15-EFZBHE15-EFZ
Kuhama (mL)14991499
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Uwiano wa Mgandamizo1111
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)181181
Nguvu ya juu zaidi (kW)133133
Compare all configurations