Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Fangchengbao Tai 3

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Fangchengbao Tai 3 2026
ChapaFangchengbao
MuundoTai 3
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 510KM Toleo la Flash la Hifadhi ya Magurudumu ya Nyuma2026 · 620KM Toleo la Flash la Hifadhi ya Magurudumu ya Nyuma
MtengenezajiChui wa FomulaChui wa Fomula
DarasaSUV KamiliSUV Kamili
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2026-08-132026-03-13
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)510620
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.150.15
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)10-9710-97
Nguvu ya juu zaidi (kW)240240
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Mota ya umeme (Ps)326326
Urefu*Upana*Urefu (mm)4605*1900*17204605*1900*1720
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)6.97.3

Mwili

Vipimo2026 · 510KM Toleo la Flash la Hifadhi ya Magurudumu ya Nyuma2026 · 620KM Toleo la Flash la Hifadhi ya Magurudumu ya Nyuma
Urefu (mm)46054605
Upana (mm)19001900
Urefu (mm)17201720
Msingi wa Magurudumu (mm)27452745
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16341634
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16501650
Pembe ya Kukaribia (°)2525
Pembe ya Kuondoka (°)2828
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Mota ya umeme

Vipimo2026 · 510KM Toleo la Flash la Hifadhi ya Magurudumu ya Nyuma2026 · 620KM Toleo la Flash la Hifadhi ya Magurudumu ya Nyuma
Chapa ya Motor ya Mbele--
chapa ya gari la nyumaBYDBYD
Motor ya Mbele Mfano--
Mfano wa gari la nyumaTZ180XYDTZ200XYAT
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)240240
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)326326
Nguvu ya Juu ya Mota ya Mbele (kW)--
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (kW)240240
Idadi ya Mota za KuendeshaMota MojaMota Moja
Mota MpangilioImewekwa nyumaImewekwa nyuma
Sera ya udhamini kwa mmiliki wa kwanza wa vipengele vitatu vya umeme● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)
Compare all configurations