Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Fangchengbao Bao 8

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Fangchengbao Bao 8 2026
ChapaFangchengbao
MuundoBao 8
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiPHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Chaji ya Flash yenye Viti 7 Toleo2026 · Chaji ya Flash Toleo la Viti 5
MtengenezajiChui wa FomulaChui wa Fomula
DarasaKubwa-hadi-Kati SUVKubwa-hadi-Kati SUV
Aina za NishatiMseto unaochajiwa (PHEV)Mseto unaochajiwa (PHEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-05-132026-05-13
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)150150
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.150.15
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)10-9710-97
Nguvu ya juu zaidi (kW)550550
Torque ya Juu (N·m)760760
GiaUsafirishaji wa E-CVT UnaendeleaUsafirishaji wa E-CVT Unaendelea
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 7 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV

Mwili

Vipimo2026 · Chaji ya Flash yenye Viti 7 Toleo2026 · Chaji ya Flash Toleo la Viti 5
Urefu (mm)51955195
Upana (mm)19941994
Urefu (mm)19051905
Msingi wa Magurudumu (mm)29202920
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16701670
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16701670
Kiwango cha Chini cha Kusafisha Ardhi (mm)220220
Pembe ya Kukaribia (°)3030
Pembe ya Kuondoka (°)2929
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)2.952.95
Kina cha juu cha kuvuka maji (mm)890890
Muundo wa gariSUVSUV

Injini

Vipimo2026 · Chaji ya Flash yenye Viti 7 Toleo2026 · Chaji ya Flash Toleo la Viti 5
Mfano wa InjiniBYD487ZQDBYD487ZQD
Kuhama (mL)19971997
Kuhama (L)2.02.0
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlima MrefuMlima Mrefu
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)245245
Nguvu ya juu zaidi (kW)180180
Torque ya Juu (N·m)380380
Compare all configurations