Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Changan UNI-Z

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Changan UNI-Z 2026
ChapaChangan
MuundoUNI-Z
Mwaka2026, 2025, 2024
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE, PHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 智慧新蓝鲸 500Bar PRO2026 · 智慧新蓝鲸 500Bar MAX
MtengenezajiChangan CarChangan Car
DarasaSUV KamiliSUV Kamili
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-03-262026-03-26
Nguvu ya juu zaidi (kW)141141
Torque ya Juu (N·m)310310
GiaUsambazaji wa clutch mbili mvua ya 7Usambazaji wa clutch mbili mvua ya 7
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Injini1.5T 192 Nguvu ya Farasi L41.5T 192 Nguvu ya Farasi L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4730*1890*16804730*1890*1680
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)7.87.8

Mwili

Vipimo2026 · 智慧新蓝鲸 500Bar PRO2026 · 智慧新蓝鲸 500Bar MAX
Urefu (mm)47304730
Upana (mm)18901890
Urefu (mm)16801680
Msingi wa Magurudumu (mm)27952795
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16031603
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16031603
Kiwango cha Chini cha Kupita Ardhini (mm)189189
Pembe ya Kukaribia (°)1919
Pembe ya Kuondoka (°)2525
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · 智慧新蓝鲸 500Bar PRO2026 · 智慧新蓝鲸 500Bar MAX
Mfano wa InjiniJL473ZQDJL473ZQD
Kuhama (mL)14941494
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)192192
Nguvu ya juu zaidi (kW)141141
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)55005500
Compare all configurations