Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

MG MG5

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

MG MG5 2026
ChapaMG
MuundoMG5
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiICE
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Toleo la Ufikiaji wa Mapema la 180DVVT Global2026 · Toleo la Anasa la Kimataifa la 180DVVT
MtengenezajiSAIC MotorSAIC Motor
DarasaGari KamiliGari Kamili
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-06-302025-06-30
Nguvu ya juu zaidi (kW)9595
Torque ya Juu (N·m)158158
GiaCVT CVT (Gia za 8 Zilizoigwa)CVT CVT (Gia za 8 Zilizoigwa)
Muundo wa gariMilango ya 4 Viti vya Sedani vya 5Milango ya 4 Viti vya Sedani vya 5
Injini1.5L 129 Nguvu ya Farasi L41.5L 129 Nguvu ya Farasi L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4715*1842*14734715*1842*1473
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2026 · Toleo la Ufikiaji wa Mapema la 180DVVT Global2026 · Toleo la Anasa la Kimataifa la 180DVVT
Urefu (mm)47154715
Upana (mm)18421842
Urefu (mm)14731473
Msingi wa Magurudumu (mm)26802680
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15701570
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15741574
Pembe ya Kukaribia (°)1414
Pembe ya Kuondoka (°)1919
Muundo wa gariSedanSedan
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 4● 4
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · Toleo la Ufikiaji wa Mapema la 180DVVT Global2026 · Toleo la Anasa la Kimataifa la 180DVVT
Mfano wa Injini15FCD15FCD
Kuhama (mL)14951495
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaUvutaji hewa wa kawaidaUvutaji hewa wa kawaida
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)129129
Nguvu ya juu zaidi (kW)9595
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)60006000
Compare all configurations