Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

MG MG4 EV

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

MG MG4 EV 2026
ChapaMG
MuundoMG4 EV
Mwaka2026
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 437 Faraja Isiyojali2026 · Toleo la Bure la 437 Lililoinuliwa
MtengenezajiSAIC MotorSAIC Motor
DarasaGari KamiliGari Kamili
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2025-08-292026-04-24
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)437437
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.330.33
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)120120
Torque ya Juu (N·m)250250
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 Viti vya HatchbackMilango ya 5 Viti vya 5 Viti vya Hatchback
Mota ya umeme (Ps)163163
Urefu*Upana*Urefu (mm)4395*1842*15514395*1842*1551

Mwili

Vipimo2026 · 437 Faraja Isiyojali2026 · Toleo la Bure la 437 Lililoinuliwa
Urefu (mm)43954395
Upana (mm)18421842
Urefu (mm)15511551
Msingi wa Magurudumu (mm)27502750
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15471547
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15471547
Pembe ya Kukaribia (°)1515
Pembe ya Kuondoka (°)2525
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.25.2
Muundo wa gariHatchbackHatchback
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Mota ya umeme

Vipimo2026 · 437 Faraja Isiyojali2026 · Toleo la Bure la 437 Lililoinuliwa
Chapa ya Motor ya MbeleHunan CRRC TimesHunan CRRC Times
Motor ya Mbele MfanoTZ180XS1001TZ180XS1001
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)120120
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)163163
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)250250
Nguvu ya Juu ya Mota ya Mbele (kW)120120
Torque ya Juu ya Mota ya Mbele (N·m)250250
Idadi ya Mota za KuendeshaMota MojaMota Moja
Mota MpangilioImewekwa mbeleImewekwa mbele
Sera ya udhamini kwa mmiliki wa kwanza wa vipengele vitatu vya umeme● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)
Compare all configurations