Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Jetour X90

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Jetour X90 2025
ChapaJetour
MuundoX90
Mwaka2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2025 · 1.6T DCT Toleo la Kichwa 5 Kiti2025 · 1.6T DCT Toleo la Kichwa 7 Kiti
MtengenezajiGari la CheryGari la Chery
DarasaSUV ya Ukubwa wa KatiSUV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-04-222025-04-22
Nguvu ya juu zaidi (kW)145145
Torque ya Juu (N·m)290290
GiaUsambazaji wa clutch mbili mvua ya 7Usambazaji wa clutch mbili mvua ya 7
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 7 SUV
Injini1.6T 197 (Nguvu ya Farasi) L41.6T 197 (Nguvu ya Farasi) L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4858*1925*17804858*1925*1780
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2025 · 1.6T DCT Toleo la Kichwa 5 Kiti2025 · 1.6T DCT Toleo la Kichwa 7 Kiti
Urefu (mm)48584858
Upana (mm)19251925
Urefu (mm)17801780
Msingi wa Magurudumu (mm)28502850
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16001600
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16051605
Pembe ya Kukaribia (°)--
Pembe ya Kuondoka (°)--
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 7

Injini

Vipimo2025 · 1.6T DCT Toleo la Kichwa 5 Kiti2025 · 1.6T DCT Toleo la Kichwa 7 Kiti
Mfano wa InjiniSQRF4J16SQRF4J16
Kuhama (mL)15981598
Kuhama (L)1.61.6
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)197197
Nguvu ya juu zaidi (kW)145145
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)55005500
Compare all configurations