Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Galaxy Starshine 6

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Galaxy Starshine 6 2026
ChapaGalaxy
MuundoStarshine 6
Mwaka2026
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiPHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 60km自在版2026 · 60km启航版
MtengenezajiGeely AutoGeely Auto
DarasaGari KamiliGari Kamili
Aina za NishatiMseto unaochajiwa (PHEV)Mseto unaochajiwa (PHEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-10-302025-10-30
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)5050
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)6060
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)--
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)--
Nguvu ya juu zaidi (kW)--
GiaGia za 1 DHTGia za 1 DHT
Muundo wa gariMilango ya 4 Viti vya Sedani vya 5Milango ya 4 Viti vya Sedani vya 5

Mwili

Vipimo2026 · 60km自在版2026 · 60km启航版
Urefu (mm)48064806
Upana (mm)18861886
Urefu (mm)14901490
Msingi wa Magurudumu (mm)27562756
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16201620
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16201620
Pembe ya Kukaribia (°)1414
Pembe ya Kuondoka (°)1515
Muundo wa gariSedanSedan
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 4● 4
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · 60km自在版2026 · 60km启航版
Mfano wa InjiniBHE15-BFNBHE15-BFN
Kuhama (mL)14991499
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaUvutaji hewa wa kawaidaUvutaji hewa wa kawaida
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)112112
Nguvu ya juu zaidi (kW)8282
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)60006000
Compare all configurations