Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Galaxy Panda mini

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Galaxy Panda mini 2026
ChapaGalaxy
MuundoPanda mini
Mwaka2026, 2025, 2024
Aina ya mwiliHatchback
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 210km 熊猫卡丁宁德版2026 · 210km 熊猫勇士
MtengenezajiGeely AutoGeely Auto
DarasaMicrocarMicrocar
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2026-09-072026-06-01
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)210210
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.50.5
Muda wa Kuchaji Betri Polepole (saa)4.54.5
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Polepole (%)20-10020-100
Nguvu ya juu zaidi (kW)3030
Torque ya Juu (N·m)110110
Muundo wa gari3门4座两厢车3门4座两厢车

Mwili

Vipimo2026 · 210km 熊猫卡丁宁德版2026 · 210km 熊猫勇士
Urefu (mm)31503175
Upana (mm)15401566
Urefu (mm)16851650
Msingi wa Magurudumu (mm)20152015
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)13151315
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)13111311
Kiwango cha Chini cha Kupita Ardhini (mm)175175
Pembe ya Kukaribia (°)1829
Pembe ya Kuondoka (°)2228
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)44
Muundo wa gariHatchbackHatchback
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba

Mota ya umeme

Vipimo2026 · 210km 熊猫卡丁宁德版2026 · 210km 熊猫勇士
chapa ya gari la nyuma浙江奥思伟尔浙江奥思伟尔
Mfano wa gari la nyumaTZ160X30CTZ160X30C
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)3030
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)4141
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)110110
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (kW)3030
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (N·m)110110
Idadi ya Mota za KuendeshaMota MojaMota Moja
Mota MpangilioImewekwa nyumaImewekwa nyuma
Sera ya udhamini kwa mmiliki wa kwanza wa vipengele vitatu vya umeme● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)
Compare all configurations