Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Dongfeng Honda Inspire

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Dongfeng Honda Inspire 2026
ChapaDongfeng Honda
MuundoInspire
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiICE, HEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 1.5T Toleo la Kifahari2026 · 1.5T Toleo la Wasomi
MtengenezajiDongfeng HondaDongfeng Honda
DarasaGari la Ukubwa wa KatiGari la Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-06-052026-06-05
Nguvu ya juu zaidi (kW)141141
Torque ya Juu (N·m)260260
GiaCVT Usambazaji Unaobadilika Kila Wakati (CVT)CVT Usambazaji Unaobadilika Kila Wakati (CVT)
Muundo wa gariMilango ya 4 Viti vya Sedani vya 5Milango ya 4 Viti vya Sedani vya 5
Injini1.5T 192 Nguvu ya Farasi L41.5T 192 Nguvu ya Farasi L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4979*1862*14494979*1862*1449
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2026 · 1.5T Toleo la Kifahari2026 · 1.5T Toleo la Wasomi
Urefu (mm)49794979
Upana (mm)18621862
Urefu (mm)14491449
Msingi wa Magurudumu (mm)28302830
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15911591
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16131613
Pembe ya Kukaribia (°)1414
Pembe ya Kuondoka (°)1818
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.755.75
Muundo wa gariSedanSedan
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 4● 4

Injini

Vipimo2026 · 1.5T Toleo la Kifahari2026 · 1.5T Toleo la Wasomi
Mfano wa InjiniL15CLL15CL
Kuhama (mL)14981498
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Uwiano wa Mgandamizo10.610.6
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)192192
Nguvu ya juu zaidi (kW)141141
Compare all configurations