Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Dongfeng Citroen C5 X

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Dongfeng Citroen C5 X 2026
ChapaDongfeng Citroen
MuundoC5 X
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiICE
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 1.6T Toleo la Asia ya Kati2026 · 1.6T Toleo la Kimataifa
MtengenezajiDongfeng CitroenDongfeng Citroen
DarasaGari la Ukubwa wa KatiGari la Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-05-072026-05-07
Nguvu ya juu zaidi (kW)129110
Torque ya Juu (N·m)250-
Gia8 maambukizi ya kiotomatiki yenye hali ya mwongozo8 maambukizi ya kiotomatiki yenye hali ya mwongozo
Muundo wa gariLifti ya nyuma ya milango 5 na viti 5Lifti ya nyuma ya milango 5 na viti 5
Injini1.6T 175 (Nguvu ya Farasi) L41.6T 150 (Nguvu ya Farasi) L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4805*1865*15054805*1865*1505
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2026 · 1.6T Toleo la Asia ya Kati2026 · 1.6T Toleo la Kimataifa
Urefu (mm)48054805
Upana (mm)18651865
Urefu (mm)15051505
Msingi wa Magurudumu (mm)27852785
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15991599
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16041604
Kiwango cha Chini cha Kusafisha Ardhi (mm)193193
Pembe ya Kukaribia (°)1818
Pembe ya Kuondoka (°)2323
Muundo wa gariHatchbackHatchback
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · 1.6T Toleo la Asia ya Kati2026 · 1.6T Toleo la Kimataifa
Mfano wa Injini5G065G06
Kuhama (mL)15981598
Kuhama (L)1.61.6
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)175150
Nguvu ya juu zaidi (kW)129110
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)5500-
Compare all configurations