Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Wuling Bingo

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Wuling Bingo 2025
ChapaWuling
MuundoBingo
Mwaka2025
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2025 · 203km Toleo la Kufurahia Mwanga2025 · Toleo la Kufurahia la 333km
MtengenezajiSAIC-GM-WulingSAIC-GM-Wuling
DarasaGari NdogoGari Ndogo
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2025-04-192025-04-19
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)203333
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.580.58
Muda wa Kuchaji Betri Polepole (saa)5.59.5
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Polepole (%)20-10020-100
Nguvu ya juu zaidi (kW)3050
Torque ya Juu (N·m)85125
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 4 Viti vya HatchbackMilango ya 5 Viti vya 4 Viti vya Hatchback

Mwili

Vipimo2025 · 203km Toleo la Kufurahia Mwanga2025 · Toleo la Kufurahia la 333km
Urefu (mm)39503950
Upana (mm)17081708
Urefu (mm)15801580
Msingi wa Magurudumu (mm)25602560
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)14881488
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)14721472
Pembe ya Kukaribia (°)1717
Pembe ya Kuondoka (°)2929
Muundo wa gariHatchbackHatchback
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 4● 4

Mota ya umeme

Vipimo2025 · 203km Toleo la Kufurahia Mwanga2025 · Toleo la Kufurahia la 333km
Chapa ya Motor ya MbeleCRRCCRRC/Saike
Motor ya Mbele MfanoTZ155X230TZ180XS250
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)3050
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)4168
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)85125
Nguvu ya Juu ya Mota ya Mbele (kW)3050
Torque ya Juu ya Mota ya Mbele (N·m)85125
Idadi ya Mota za KuendeshaMota MojaMota Moja
Mota MpangilioImewekwa mbeleImewekwa mbele
Udhamini kwa mifumo mitatu ya umeme● miaka 8 au 120000 km● miaka 8 au 120000 km
Sera ya udhamini kwa mmiliki wa kwanza wa vipengele vitatu vya umeme● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)
Compare all configurations