Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Kaicene Ruixing EM60

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Kaicene Ruixing EM60 2026
ChapaKaicene
MuundoRuixing EM60
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliVan
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 舒适型 6座 320km 背掀门2026 · 舒适型 7座 320km 背掀门
Mtengenezaji长安凯程长安凯程
Darasa微面微面
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2026-03-182026-03-18
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)320320
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)--
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)--
Nguvu ya juu zaidi (kW)7070
Torque ya Juu (N·m)175175
Muundo wa gari客车客车
Mota ya umeme (Ps)9595
Urefu*Upana*Urefu (mm)4575*1715*19904575*1715*1990

Mwili

Vipimo2026 · 舒适型 6座 320km 背掀门2026 · 舒适型 7座 320km 背掀门
Urefu (mm)45754575
Upana (mm)17151715
Urefu (mm)19901990
Msingi wa Magurudumu (mm)30003000
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)14451445
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15061506
Pembe ya Kukaribia (°)2828
Pembe ya Kuondoka (°)2424
Muundo wa gari客车客车
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawaba + mlango wa kutelezaMlango wa bawaba + mlango wa kuteleza
Idadi ya Milango● 4● 4
Idadi ya viti (vitengo)● 6● 7

Mota ya umeme

Vipimo2026 · 舒适型 6座 320km 背掀门2026 · 舒适型 7座 320km 背掀门
Mfano wa gari la nyumaTZ180XS018BTZ180XS018B
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)7070
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)9595
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)175175
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (kW)7070
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (N·m)175175
Idadi ya Mota za KuendeshaMota MojaMota Moja
Mota MpangilioImewekwa nyumaImewekwa nyuma
Compare all configurations