Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Beijing EU5 PLUS

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Beijing EU5 PLUS 2024
ChapaBeijing
MuundoEU5 PLUS
Mwaka2024
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2024 · R600 臻享版2024 · R500 标准出行版
MtengenezajiBeijing MagariBeijing Magari
DarasaGari KamiliGari Kamili
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2023-12-262023-11-09
Masafa ya umeme kulingana na NEDC (km)501416
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.50.5
Muda wa Kuchaji Betri Polepole (saa)108.5
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)120120
Torque ya Juu (N·m)240240
Muundo wa gariMilango ya 4 Viti vya Sedani vya 5Milango ya 4 Viti vya Sedani vya 5
Mota ya umeme (Ps)163163

Mwili

Vipimo2024 · R600 臻享版2024 · R500 标准出行版
Urefu (mm)46704670
Upana (mm)18201820
Urefu (mm)15201520
Msingi wa Magurudumu (mm)26702670
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15551555
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15601560
Pembe ya Kukaribia (°)1515
Pembe ya Kuondoka (°)1818
Muundo wa gariSedanSedan
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 4● 4
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Mota ya umeme

Vipimo2024 · R600 臻享版2024 · R500 标准出行版
Motor ya Mbele MfanoTZ180XS640TZ180XS640
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)120120
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)163163
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)240240
Nguvu ya Juu ya Mota ya Mbele (kW)120120
Torque ya Juu ya Mota ya Mbele (N·m)240240
Idadi ya Mota za KuendeshaMota MojaMota Moja
Mota MpangilioImewekwa mbeleImewekwa mbele
Udhamini kwa mifumo mitatu ya umeme-● miaka 5 au 500000 km
Sera ya udhamini kwa mmiliki wa kwanza wa vipengele vitatu vya umeme● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)-
Compare all configurations