Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Beijing X5

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Beijing X5 2020
ChapaBeijing
MuundoX5
Mwaka2020
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2020 · 1.5T 手动进取版 国VI2020 · 1.5T 手动精英版 国VI
MtengenezajiBeijing MagariBeijing Magari
DarasaSUV KamiliSUV Kamili
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2020-07-062020-07-06
Nguvu ya juu zaidi (kW)110110
Torque ya Juu (N·m)210210
GiaUsafirishaji wa mkono wa 6Usafirishaji wa mkono wa 6
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Injini1.5T 150 Nguvu ya Farasi L41.5T 150 Nguvu ya Farasi L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4480*1837*16804480*1837*1680
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2020 · 1.5T 手动进取版 国VI2020 · 1.5T 手动精英版 国VI
Urefu (mm)44804480
Upana (mm)18371837
Urefu (mm)16801680
Msingi wa Magurudumu (mm)26652665
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15621562
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15521552
Pembe ya Kukaribia (°)1818
Pembe ya Kuondoka (°)26.526.5
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Injini

Vipimo2020 · 1.5T 手动进取版 国VI2020 · 1.5T 手动精英版 国VI
Mfano wa InjiniA151R1A151R1
Kuhama (mL)14991499
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)150150
Nguvu ya juu zaidi (kW)110110
Torque ya Juu (N·m)210210
Compare all configurations