Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Stelato S9T

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Stelato S9T 2025
ChapaStelato
MuundoS9T
Mwaka2025
Aina ya mwiliWagon
Aina ya nishatiEV, EREV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2025 · 增程 Max (896线激光雷达)2025 · 增程 Max长续航版 (896线激光雷达)
MtengenezajiSTELATO 享界STELATO 享界
DarasaGari la ukubwa wa kati hadi mkubwaGari la ukubwa wa kati hadi mkubwa
Aina za NishatiUmeme wenye kiongeza masafaUmeme wenye kiongeza masafa
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-03-232026-03-23
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)201274
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)251354
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.250.25
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)20-8020-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)227227
Torque ya Juu (N·m)320320
GiaUsambazaji wa Umeme wa Kasi MojaUsambazaji wa Umeme wa Kasi Moja

Mwili

Vipimo2025 · 增程 Max (896线激光雷达)2025 · 增程 Max长续航版 (896线激光雷达)
Urefu (mm)51605160
Upana (mm)20052005
Urefu (mm)14921492
Msingi wa Magurudumu (mm)30503050
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)17061706
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)17381738
Pembe ya Kukaribia (°)1313
Pembe ya Kuondoka (°)1515
Muundo wa gariWagonWagon
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Injini

Vipimo2025 · 增程 Max (896线激光雷达)2025 · 增程 Max长续航版 (896线激光雷达)
Mfano wa InjiniA156T2HA156T2H
Kuhama (mL)14981498
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)160160
Nguvu ya juu zaidi (kW)118118
Nguvu ya juu zaidi ya gari (kW)115115
Compare all configurations